ಈ ಪೋಟೊದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಸಂಖ್ಯೆ ಕಾಣುತ್ತೆ ಕಮೆಂಟ ಮಾಡಿ.. ????

curious

ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಝಲ್ ರೀತಿಯ ಫೋಟೋಗಳು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರವನ್ನು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯಲು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಬಹಳ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುವುದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭದ ಮಾತಲ್ಲ.

ಕೆಲವು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಲ್ಯೂಷನ್ ಫೋಟೋಗಳು ಈ ಮದ್ಯೆ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಂದಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭದ ಮಾತಲ್ಲ, ಅದೆಷ್ಟೋ ಜನ ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಉತ್ತರ ನೀಡಲು ಹೋಗಿ ವಿಫ್ಹಲವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಸಹ ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ.

ಇನ್ನು ಈ ಮೇಲಿನ ಫೋಟೋವನ್ನು ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ಘಮನಿಸಿದರೆ ಅದು ನೋಡಲು ಕಪ್ಪು ಹಾಗೂ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿದ್ದು, ಆ ಫೋಟೋವನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಕಣ್ಣು ಸುಟ್ಟುವಂತಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಫೋಟೋವನ್ನು ನೀವು ಸೂಕ್ಶ್ಮವಾಗಿ ಘಮನಿಸಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಈ ಫೋಟೋದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ನಂಬರ್ ಗಳು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ಈ ವರೆಗೂ ಈ ಫೋಟೋದಲಿನ ನಂಬರ್ ರನ್ನು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಂದಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಕೇವಲ 1% ಅಷ್ಟು ಮಂದಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಉತ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಉಳಿದ 99% ಮಂದಿ ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿರುವ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫ್ಹಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಫೋಟೋವನ್ನು ನೀವು ಸಹ ಜೂಮ್ ಮಾಡಿ, ಸೂಕ್ಶ್ಮವಾಗಿ ಘಮನಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಯಾವ ನಂಬರ್ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ. ಒಂದು ವೇಳೆ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ತರ ಸರಿಯಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯುವ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ ಎಂದರ್ಥ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *