ನಟಿ ಮಯೂರಿ ಮಗನ ಮುದ್ದಾದ ವಿಡಿಯೋ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ…

Entertainment

ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರ ಧಾರವಾಹಿಯಿಂದ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದ ನಟಿ ಮಯೂರಿ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಿನಿಮಾ ಮತ್ತು ಧಾರವಾಹಿಗಳಿಂದ ದೂರವಿದ್ದರು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಲಾಲನೆ ಪಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೂ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ಆಕ್ಟಿವ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ತಮ್ಮ ಹಾಗೂ ಮಗುವಿನ ಪೋಟೋ ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನ ಆಗಾಗ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಜೂನ್ 12 ರಂದು ತಮ್ಮ ಬಹುಕಾಲದ ಗೆಳೆಯ ಅರುಣ್ ಜೊತೆ ಮಯೂರಿ ತಮ್ಮ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟರು.

ನಂತರ ತಾಯಿ ಆಗುತ್ತಿರುವ ವಿಚಾರ ಸೀಮಂತದ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ಬೇಬಿ ಶವರ್ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಮಯೂರಿ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.ನಟಿ ಮಯೂರಿ ಕ್ಯಾತರಿ ಅವರ ಮಗ ಆರವ್ ಸೂಪರ್ ಆಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ಮಗನ ಅಪರೂಪದ ವಿಡಿಯೋ ಗಳನ್ನು ಮಯೂರಿ ಆಗಾಗ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಶೇರ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಟಿ ಮಯೂರಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮುದ್ದು ಮಗನಿಗೆ ಮುಡಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಚಿಕ್ಕ ತಿರುಪತಿ ಎಂದೇ ಖ್ಯಾತಿಯಾಗಿರುವ ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮಾಲೂರು ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಮಯೂರಿ ಅವರು ಪತಿ ಅರುಣ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಹೋಗಿ ಮುಡಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು.

ಮುಡಿ ಕೊಟ್ಟ ನಂತರ ಮಗನ ಫೋಟೋ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ, ‘ಗೋವಿಂದ ಗೋವಿಂದ..’ ಎಂದು ಕ್ಯಾಪ್ಶನ್ ಬರೆದುಕೊಂಡು ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಆರವ್ ನ ಈ ಹೊಸ ಲುಕ್ ನೋಡಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮಗ ದೊಡ್ಡವನಾದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಸಿನಿಮಾರಂಗಕ್ಕೆ ಮಯೂರಿ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವ ಮಾಹಿತಿ ದೊರಕಿದೆ. ಮಯೂರಿ ಅವರ ಮಗನಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇದ್ದಾರೆ. ಅವನದೇ ಆದಂತಹ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಅಕೌಂಟ್ ಸಹ ಇದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಗಳನ್ನ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.

ಮಗನ ಲಾಲನೆ ಪಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮಯೂರಿ ಮಗನನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ತಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಫ್ಲ್ಯಾಟ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಮಯೂರಿ ವಾಸವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಸದ್ಯ ನಟಿ ಮಗನ ಜೊತೆಗಿನ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸದ್ಯ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಖತ್ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *