RCB ಗೆ ನಾಯಕ ಫೈನಲ್ | ಇವರೇ ನೋಡಿ ರೆಡ್ ಆರ್ಮಿಯ ಹೊಸ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್

ಕ್ರೀಡೆ

ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು ಕೊಹ್ಲಿ ನಂತರ ಯಾರು ಎನ್ನುವುದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಎದ್ದಿತ್ತು. ಇನ್ನು ಫ್ರಾನ್ಸಿನ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನಾಯಕ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಆದ್ರೆ ಕೊಹ್ಲಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರೆ ಮಾತ್ರ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಹತ್ರ ಚರ್ಚೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಏನ್ ತಾನು ಹೇಳಿದ್ದು. ಆದರೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನಾಯಕ ಆಗುವುದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಅಂತೆ ನಾನು ಬರೀ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಇರ್ತೀನಿ. ಹೊಸ ನಾಯಕನಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದಾರಂತೆ.

ಹೀಗಾಗಿ ಈಗ ಆರ್ಸಿಬಿ ಹೊಸ ನಾಯಕನನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ. ಹೊಸ ನಾಯಕ ಯಾರು ಎಂದರೆ ಸೌತ್ ಆಫ್ರಿಕದ ಸ್ಟಾರ್ ಆಟಗಾರ ದೂಪಿಸಿಸ್ ಇನ್ನೂ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಅದೊಂದೇ ಬಾಕಿ ಇದೆ. ಆಲ್ಮೋಸ್ಟ್ ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಕೊಡುವುದು ಪಕ್ಕ ಅಂತ ಇದೆ. ಆರ್ಸಿಬಿ ದು ಒಳ್ಳೆ ಆಯ್ಕೆ ಯಾಕೆಂದರೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ.

ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ಅಬ್ಬರದ ಆಟವನ್ನು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸಿಎಸ್ಕೆ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿದ್ದು ಆ ಗೆಲುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದ್ದು ಇದೆ ಡೀಪಿ ಸಿಸ್ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲೂ ತಮ್ಮ ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ಅನ್ನ ರೂ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಇನ್ನು ಒಬ್ಬ ಅನುಭವಿ ಆಟಗಾರ ನಾಯಕನಾಗಿ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದ ಅನುಭವ ಕೂಡ ಡೋಪಿಸಿಸ್ ಗೆ ಇದೆ.

2012ರಲ್ಲಿ ಹಾಗಾಗಿ ಸೌತ್ ಆಫ್ರಿಕದ 3 ಫಾರ್ಮ್ ಇಟ್ಕೋ ನಾಯಕನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಆಗಿದ್ದರು. ಹೀಗಾಗಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಅವರಿಗೆ ಅನುಭವ ಇದೆ. ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದೇ ಬೇಡ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್. ಇನ್ನು ಮೇಘ ಆಕ್ಷನ್ ಆದ್ಮೇಲೆ ಆರ್ಸಿಬಿ ನಾಯಕತ್ವಕ್ಕೆ ಇಬ್ಬರ ಹೆಸರು ಕೇಳಿಬಂದಿತ್ತು. ಒಂದು ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ಇನ್ನೊಂದು ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ವೆಲ್. ಈಗ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ವೆಲ್ ಆರಂಭದ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಡುವುದೇ ಅನುಮಾನ ಅಂತ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಕಾರಣ ಮಾರ್ಚ್ 27ಕ್ಕೆ ಆಗ ಮದುವೆ ಇದೆ. ಭಾರತೀಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮ್ಯಾಕ್ಸಿನ್ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಇರುವುದರಿಂದ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ವೆಲ್ ಆರಂಭದ ಕೆಲವು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಅಂತೆ.ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಆರ್ಸಿಬಿಗೆ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಿಚಾರ.

ಆರಂಭದಲ್ಲೇ ಸ್ಟಾರ್ ಆಟಗಾರ ನನ್ನ ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಅವರ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತುಂಬುವಂಥ ಆಟಗಾರ ಯಾರು ಎನ್ನುವ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೂಡ ಈಗ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ಇರುತ್ತೆ. ಇನ್ನ ಸೋಪಿಸಿಸ್ ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆ ಅಂತ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಇನ್ನು 2013ರಿಂದ ಕೊಹ್ಲಿ ತಂಡದ ನಾಯಕನಾಗಿದ್ದ ರು. ಈ ಬಾರಿ ಮಹಾ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಸಿಬಿ ಕಣ ಕುಡಿಯುವುದಕ್ಕೆ ರೆಡಿಯಾಗಿದೆ. ಆರ್ಸಿಬಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ಸಿ ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಯಾಕೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದರೆ ಅಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಫ್ಯಾನ್ ಬಳಗ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಇದೆ.

ಆರ್ಸಿಬಿ ಕೂಡ ಇದೆ. ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಿ ಬಿಡ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನೀ ನಾಯಕನಾಗಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಇಚ್ಛೆ ಆಗಿತ್ತು.ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಈಗ ನಾಯಕತ್ವದಿಂದ ಕೆಳಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಇನ್ನು ಆರ್ಸಿಬಿ ಕೂಡ ಮತ್ತೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ನಾಯಕನಾಗಿ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಹೊರಟಿತ್ತು.RCB ತಂಡದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಖರೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ಅವರು INR 7 ಕೋಟಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ IPL 2021 ರ ಮುಂದೆ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ಮುಂದೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಘೋಷಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಎಬಿ ಡಿವಿಲಿಯರ್ಸ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಿಂದ ನಿವೃತ್ತಿ ಘೋಷಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ, RCB ತಂಡಕ್ಕೆ ಯಾರನ್ನು ನಾಯಕನಾಗಿ ನೇಮಿಸಬೇಕೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯವಿದೆ.

ಆದರೆ ಅದು ಕೂಡ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಈಗ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಬದಲಿಗೆ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತುಂಬುವುದಕ್ಕೆ ಸೌತ್ ಆಫ್ರಿಕದ ಆಟಗಾರ ಸಿಎಸ್ಕೆ ಯ ಮಾಜಿ ಆಟಗಾರ ಬರ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅದು ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ . ಐಪಿಎಲ್ 2022 ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಗ್ಲೆನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್‌ವೆಲ್ ಅವರನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಷ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 2 ಸೀಸನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ ಮತ್ತು ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಹಿಂದೆ ಪಂಜಾಬ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದ್ದ .

ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ಈಗ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಬರುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ನಾಯಕತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಐಪಿಎಲ್ 2022 ರ ಮೆಗಾ ಹರಾಜು ಮುಗಿದ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೆಸ್ಸನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ಆದರೆ RCB ಈಗ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್‌ವೆಲ್, ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೂವರು ಉತ್ತಮ ನಾಯಕರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ನಾಯಕರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹಲವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದರೆ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *