ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗರ ಜೊತೆ ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಡ! ಮಗಳಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ ಶಾರುಖ್ ಪತ್ನಿ ಗೌರಿ ಖಾನ್…

curious

ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಹಾಗೂ ಅದ್ಭುತ ನಟರ ಪೈಕಿ ನಟ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ಹಾಗೂ ಅಮೋಘ ನಟನೆ ಹಾಗೂ ತಮ್ಮ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ನ ಮೂಲಕ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅದೆಷ್ಟೋ ಜನರ ಘಮನ ತಮ್ಮ ಕಡೆ ಸೆಳೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿರುವಂತಹ ನಟ.

ಇನ್ನು ನಟ ಶಾರುಕ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧ ಇಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡ ನಟ. ಇನ್ನು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಎಂದರೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇಡೀ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹುಚ್ಛೆದ್ದು ಕುಣಿಯುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ನಟ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಹಾಗೂ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಇಬ್ಬರೂ ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದವರು. ಇನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮಗ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಬಾರಿ ಸದ್ದು ಮಾಡಿದ್ದರು. ಇನ್ನು ಶಾರುಕ್ ಖಾನ್ ಹಾಗೂ ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಜೋಡಿಗೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬಳು ಮಗಲಿದ್ದು, ಅವರ ಹೆಸರು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್.

ತಮ್ಮ ತಂದೆ ತಾಯಿಯ ರೀತಿಯೇ ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಕೂಡ ತುಂಬಾ ಬೋಲ್ಡ್. ಇನ್ನು ಇದೀಗ ಗೌರಿ ಖಾನ್ ತಮ್ಮ ಮಗಳಿಗೆ ನೀಡಿರುವ ಒಂದು ಸಲಹೆ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ತಾಯಿಯಾಗಿ ಈ ರೀತಿ ಕೂಡ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರಾ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು.

ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರಣ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದರು. ನಿಮ್ಮಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರಣ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಸೆಲೆಬ್ರೆಟಿಗಳನ್ನು ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸಿಲುಕಿ ಕೊಳ್ಳುವುದು ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ.

ಏಕೆಂದರೆ ಕರಣ್ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿ ಮಾಡುವಂತಹ ಬಹುತೇಕ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಅತಿಥಿಗಳಿಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಇದೀಗ ನಿಮ್ಮ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಗೆ ಒಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡುವುದಾದರೆ ಯಾವ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಕರಣ್ ಗೌರಿ ಅವರಿಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಯಾವತ್ತು ಇಬ್ಬರೂ ಹುಡುಗರ ಜೊತೆ ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಡ ಎಂದು ಮಗಳಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಇದೀಗ ಈ ವೀಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಗೌರಿ ಕೊಟ್ಟ ಸಲಹೆಗೆ ಅವರನ್ನು ಬಾರಿ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *