ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಮಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ಮುದ್ದಾಡಿದ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್!.. ತಂಗಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ರಾಯನ್ ಹೇಳಿದ್ದೇನು ನೀವೇ ನೋಡಿ!…

ಸ್ಯಾಂಡಲವುಡ್

ನಮಸ್ಕಾರ ವೀಕ್ಷಕರೇ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಮೇರು ನಟನಾಗಿರುವಂತಹ ಆಕ್ಷನ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಹೇಳಿ ಇತ್ತೀಚಿಗಷ್ಟೇ ಅವರು ಒಂದು ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವನ್ನು ಪಡೆದು ಬಹಳ ಸಂಭ್ರಮದಿಂದ ಇದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೂಡ ಇದಕ್ಕೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಭ್ರಮದಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಶುಭಾಶಯಗಳು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನೂ ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಹಲವಾರು ನಟರು ಕೂಡ ಅವರಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದ ಮುಖಾಂತರ ತಮ್ಮ ಶುಭಾಶಯಗಳು ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಭ್ರಮ ಮನೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದರ ಜೊತೆ ಜೊತೆಗೆ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಇಡೀ ಸರ್ಜಾ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಯೇ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಭ್ರಮಿಸಿ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಮಗುವನ್ನು ಮುದ್ದಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ.

ಜೊತೆಗೆ ಹಾಸ್ಪಿಟಲ್ ಗೆ ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಅತ್ತಿಗೆ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರ ಪತ್ನಿಯಾಗಿರುವಂತಹ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಅವರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಮಗುವನ್ನು ನೋಡಿ ಆನಂತರ ಟಿವಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಗಳನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಅವರೇ ಹೇಳಿರುವಂತೆ ಮಗು ಮತ್ತು ತಾಯಿ ಇಬ್ಬರು ಯೋಗ ಕ್ಷೇಮದಿಂದಿದ್ದಾರೆ.

ನಾರ್ಮಲ್ ಡೆಲಿವರಿ ಆದುದರಿಂದ ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಮಗು ಇಬ್ಬರು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಅವರು ನಾನು ದೊಡ್ಡಮ್ಮನಾದೆ ನನ್ನ ಮಗನಿಗೆ ಒಬ್ಬ ತಂಗಿ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಮತ್ತು ಸರ್ಜಾ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಬಹಳ ಖುಷಿಯಿಂದ ಇದೆ ಎಂದು ತಮ್ಮ ಫಸ್ಟ್ ರಿಯಾಕ್ಷನ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಫಸ್ಟ್ ರಿಯಾಕ್ಷನ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿ ಆಗಾಗ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತಾ, ಪ್ರೇರಣಾ ಅವರನ್ನು ವಿಚಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ತಾಯ್ತನದ ಸಲಹೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇವರಿಬ್ಬರ ಬಾಂಧವ್ಯವು ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಾ ಹೋಗಲಿ ಎಂದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜೊತೆಗೆ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಅವರು ಮತ್ತೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಮಗುವನ್ನು ಮುದ್ದಾಡುತ್ತಾ ರಾಯನನ್ನು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಮಗುವನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿಸಿ ನಿನ್ನ ತಂಗಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಇದಕ್ಕೆ ರಾಯನ್ ಕೂಡ ಬಹಳಷ್ಟು ಖುಷಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ‌. ಮತ್ತು ಮಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ಕ್ಲಿಕ್ ಕೂಡ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್.

ಇನ್ನು ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಾದು ನೋಡೋಣ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಅವರು ಸಜ್ಜ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೊಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿದು ಬರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಗೆ ಒಂದು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ, ಹಾಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *