ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಕಾಲಿಗೆ ಬಿದ್ದ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಸರಳತೆ ನೀವೇ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ ವಿಡಿಯೋ!..

ಸ್ಯಾಂಡಲವುಡ್

ಆಕ್ಷನ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ತಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ಅಭಿನಯದ ಮೂಲಕ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಸಾವಿರಾರು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಸಹ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಹೊಸ ಧಾಖಲೆ ಬರದೆ ಬರೆಯುತ್ತದೆ.

ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತಮ್ಮ ಅಣ್ಣ ಚಿರು ಸರ್ಜಾ ಅವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಬಹಳ ನೋವಿನಲ್ಲಿದ್ದರು. ಅಣ್ಣ ಚಿರು ಅವರ ನಿ*ಧ*ನದ ನಂತರ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಬಹಳ ಮಂಕಾಗಿ ಹೋಗಿದ್ದರು. ಇನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಮತ್ತೆ ಸುಧಾರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜೊತೆಗೆ ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪ್ರೇರಣಾ ಅವರು ಒಂದು ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದರು. ಇನ್ನು ಈ ವಿಷಯ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಇನ್ನು ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನ ಶುಭ ಕೋರಿದ್ದರು. ಇನ್ನು ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ತಮ್ಮ ಸರಳತೆಗೆ ಬಹಳ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಿನಿಮಾ ಮಾರ್ಟಿನ್, ಜೋಗಿ ಪ್ರೇಮ್ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿಬರುತ್ತಿರುವ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಈಗಾಗಲೆ ವೀಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಕುತೂಹಲ ಮೂಡಿಸಿದೆ. ಇನ್ನು ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಲುಕ್ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಹಳ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು.

ನಟ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬಹಳ ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಬಹುತೇಕ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮುಗಿದಿದ್ದು, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಸೆಟ್ಟೇರಲಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನು ಇದೆ ವೇಳೆ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಅವರನ್ನು ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಹಾಗೂ ಚಿತ್ರತಂಡ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದು, ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಅವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತಲೇ ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಕಾಲಿಗೆ ಬಿದ್ದು ನಮಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗತ್ತಿದೆ.

ಇನ್ನು ಧೃವ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಈ ಸರಳತೆಗೆ ಜನರು ಫಿದಾ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಅಲ್ಲದೆ ಅವರ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಅನೇಕ ಜನರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಅವರನ್ನು ಹೋಗಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ, ಒಂದು ಲೈಕ್ ಕೊಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗೆ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *