ಇಂದು ಅಶ್ವಿನಿ ಪುನೀತ್ ಅವರನ್ನು ನೋಡಲು ಯಾರು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತಾ? ನೀವೇ ನೋಡಿ!..

ಸ್ಯಾಂಡಲವುಡ್

ಅಪ್ಪು ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ವರ್ಷ ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ. ಕರುನಾಡ ಮುತ್ತು ಅಪ್ಪು ಅವರು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಮ್ಮ ಜೊತೆಗಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು ಸಹ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಹಳ ಬೇಸರವಾಗುತ್ತದೆ. ಅಪ್ಪು ಅವರು ಇಂದು ನಮ್ಮ ಜೊತೆಗೆ ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದರು,

ಅವರು ಮಾಡಿರುವ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸಗಳು ಹಾಗೆ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಮೂಲಕ ಅವರು ಸದಾ ನಮ್ಮ ಜೊತೆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಅಪ್ಪು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಾದ ನಮಗೆ ಇಷ್ಟು ನೋವಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇನ್ನು ಅಪ್ಪು ಪತ್ನಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಏಷ್ಟು ನೋವಾಗುತ್ತಿರಬಹುದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಊಹಿಸಲು ಸಹ ಸಾದ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಸದ್ಯ ಅಪ್ಪು ಅವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಅಶ್ವಿನಿ ಅವ್ರರ ಅವರ ಹೆಗಲ ಮೇಲೆ ಮನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರ ಬೆನ್ನುವಾಗಿ ರಾಘಣ್ಣ ಹಾಗೂ ಶಿವಣ್ಣ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಸದಾ ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರ ಜೊತೆಗಿದ್ದು, ಅವರ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಯುವ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಆವರಿಗೆ ಅಪಾರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಅಭಿಯಾನಿ ಬಳಗವಿದೆ. ಹೌದು ಅಶ್ವಿನಿ ಪುನೀತ್ ಅವರನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬಂದು ಅವರನ್ನು ವಿಚಾರಿಸಿಕೊಂಡು ಅವರ ಜೊತೆಗೆ ಸೆಲ್ಫಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರು ಸಹ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ತುಂಬಾ ಲವಲವಿಕೆಯಿಂದ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಪ್ರತಿವಾರದಂತೆ ಈ ವಾರ ಕೂಡ ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರು ಆಫಿಸ್ ಗೆ ಯುವ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಜೊತೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರ ಬರುವಿಕೆಗಾಗಿ ಆಫಿಸ್ ಬಳಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಾದು ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ.

ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರು ಬಂದ ಕೂಡ ಅವರನ್ನು ಆಫಿಸ್ ಬಳಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಅವರ ಯೋಗ ಕ್ಷೇಮ ವಿಚಾರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಇನ್ನು ಅಶ್ವಿನಿ ಅವರ ಜೊತೆಗೆ ಸೆಲ್ಫಿ ತೆಗೆದು ಅದನ್ನು ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಈ ಫೋಟೋಗಳು ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

ಅಪ್ಪು ಇಲ್ಲದೆ ಇರುವ ನೋವು ಸಾಕಷ್ಟು ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅದನೆಲ್ಲಾ ಮನಸಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಎಲ್ಲರ ಎದುರು ನಗುನಗುತ್ತಾ ದೊಡ್ಮನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ತಾವೇ ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅಶ್ವಿನಿ ಪುನೀತ್. ಇನ್ನು ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ, ಒಂದು ಲೈಕ್ ಕೊಟ್ಟು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಕೆಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *