ಹುಡುಗಿಯರು ಹುಡುಗನ ಆ ಭಾಗ ನೋಡಿದರೆ ತುಂಬಾನೇ ಇಂಪ್ರೆಸ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ? ಆ ಜಾಗ ಯಾವುದು ಅಂತ ಕೇಳಿದರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರಾ?… ನೋಡಿ.!!

curious

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹುಡುಗರು ಸುಂದರವಾದ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಕಂಡರೆ ಅವರನ್ನು ಕಂಡು ಕಣ್ತುಂಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಕಾಲೇಜು ವಿಧ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಸುಂದರವಾದ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ನೋಡಲು ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಹ ಗೊತ್ತಿರುವ ವಿಚಾರ.

ಇನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರ ವೇಷಭೂಷ ಹಾವ ಭಾವ ಅವರ ನಡತೆ ಅವರ ನೋಟ ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯ ಎಲ್ಲವೂ ಸಹ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಘಮನವನ್ನು ತಮ್ಮ ಕಡೆ ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ದೇಹ ಸೌಂದರ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆಸಕ್ತಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅಲ್ಲದೆ ಹುಡುಗರು ತಾವು ಮದುವೆಯಾಗುವ ಹುಡುಗಿ ಸುಂದರವಾಗಿರಬೇಕು, ಆಗಿರಬೇಕು, ಹೀಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಸಾಕಷ್ಟು ಕನಸುಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಹ ತಾನು ಮದುವೆಯಾಗುವ ಹುಡುಗ ನೋಡಲು ಸುಂದರವಾಗಿರಬೇಕು, ಅವನು ಭುಜಬಲ ಹೊಂಡಿರುವನಾಗಿರಬೇಕು, ತನ್ನನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಅವಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸಾಕಷ್ಟು ಕನಸ್ಸುಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗನನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದರೆ ಅವರು ಅವನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಇಂಪ್ರೆಸ್ ಆಗುವ ಗುಣಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಆ ಗುಣಗಳು ಯಾವುದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಈ ಪುಟವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ..

ಮೊದಲಿಗೆ ಹುಡುಗರ ಭುಜದ ಭಾಗ ಬಹಳ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ, ಹುಡುಗರ ಭುಜ ಅಗಲವಾಗಿದ್ದರೆ, ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಹುಡುಗರ ಭುಜಕ್ಕೆ ಹೊರಗಿಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ನೋವು ಖುಷಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ಹುಡುಗರ ಭುಜದ ಭಾಗ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಬಹಳ ಇಷ್ಟ.

ಇನ್ನು ಹುಡುಗರ ಎದೆ ಭಾಗ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಬಹಳ ಇಷ್ಟ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೌದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ನೋವನ್ನು ಮರೆಯಲು ಹುಡುಗರ ಎದೆ ಮೇಲೆ ಮಲಗಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಹುಡುಗರ ತುಟಿ ನೋಡಲು ಚೆನ್ನಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರಂತೆ, ಯಾವ ರೀತಿ ಹುಡುಗರು ಹುಡುಗಿಯರ ತುಟಿ ಕಂಪಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೋ ಅದೇ ರೀತಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಹ ತಮ್ಮ ಹುಡುಗನ ತುಟಿ ಕೆಂಪಾಗಿರಬೇಕಿ ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ಹುಡುಗರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಡ್ರೆಸಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸ್ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ಹುಡುಗಿಯರು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯರಿಗಿಂತ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಬಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿ ತೋರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಹುಡುಗನ ಶಕ್ತಿ, ಸೌಂದರ್ಯ ಎಲ್ಲದಕ್ಕಿಂತ ಒಳ್ಳೆಯ ಗುಣದವನಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *