ಜನವರಿ 15ನೇ ತಾರೀಕು ಭಾನುವಾರ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ಹಬ್ಬ ಮಕರಸಂಕ್ರಾಂತಿ. ಈ 5 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ ರಾಜಯೋಗ ಸೂರ್ಯದೇವನ ಕೃಪೆ. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಇದೆಯ ನೋಡಿ..!!

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ

ಈ ವರ್ಷ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಹಬ್ಬ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದ್ದು, ಈ ಐದು ವಿಶೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಹಳ ಶುಭ ಎಂದು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನು ಈ ವರ್ಷದ ಮೊದಲನೇ ಹಬ್ಬ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಗೆ ಒಂದು ದಿನದ ಮುನ್ನ ಅಂದರೆ ಜನವರಿ 14 ರಂದು ಗ್ರಹಗಳ ರಾಜ ಸೂರ್ಯನು, ಈ ರಾಶಿಯವರ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಪ್ರಭಾವ ತೊರಲಿದ್ದಾನೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಇದರಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಹಳ ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನಗಳು ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರಲಿದೆಯಂತೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಸೂರ್ಯ ದೇವನ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನವಾಗಲಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಯಾವೆಲ್ಲಾ ರಾಶಿಯವರು ಯಾವೆಲ್ಲಾ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಈ ಪುಟವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ.

ಹೌದು ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರ ಜೀವನವು ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕು ಹಾಗೂ ತೇಜಸ್ಸಿನಂತೆ ಬೆಳಗಲಿದೆ. ಈ ವರ್ಷ ಜನವರಿ 15 ಭಾನುವಾರ ದಿನದಂದು ಎಲ್ಲರೂ ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಳ್ಳು ಬೆಲ್ಲ ತಿಂದು ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಈ ಹಬ್ಬವೂ ಜೋತಿಷ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಸಹ ಬಹಳ ವಿಶೇಷ ಹಾಗೂ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನ ಹೊಂದ್ದಿದೆ.

ಇನ್ನು ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಇದಾಗಿದ್ದು, ಇವರು ತಮ್ಮ ಬಳಿ ಬಂದಿರುವ ಈ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಾರದು.

ಇನ್ನು ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದಿಂದ ನಿಂತು ಹೋಗಿದ್ದ ಕೆಲಸಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಜರುಗಲಿದೆ. ಇನ್ನು ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಸಾಕಷ್ಟು ಏಳಿಗೆಯನ್ನು ಕಾಣಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಯಾವುದೇ ಆರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಎಲ್ಲವೂ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ.

ಇವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಂದು ಕಾಣದ ಲಾಭ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನ, ಏಳಿಗೆಯನ್ನು ಕಾಣಲಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸುಖ ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ನೆಲೆಸುತ್ತದೆ. ದುಡುಕಿ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಇರುವುದು ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ. ಇನ್ನು ಕ್ರಮೇಣವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೂಡ ದೂರವಾಗತ್ತದೆ

ಇನ್ನು ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಆ ಅದೃಷ್ಟದ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಎಂದರೆ ಮಕರ ರಾಶಿ, ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ, ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ, ಸಿಂಹ ರಾಶಿ, ಮತ್ತು ಮೇಷ ರಾಶಿ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಇದ್ದರೂ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಓಂ ಸೂರ್ಯದೇವಾಯ ನಮಃ ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಸೂರ್ಯ ದೇವರ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *