ಯಶ್ ನ ಹಾಡಿ ಹೋಗಳಿದ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್, ಯಾಕೆ ನೀವೇ ನೋಡಿ

curious

ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಚಿತ್ರದ ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸಿನ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸುದೀಪ್ ಅವರ ಸಾಹಸಮಯ ಚಿತ್ರವು ಪ್ರತಿ ವೀಕ್ಷಕರಿಂದ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರಿಂದ ತೀವ್ರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಾದ ಯಶ್ ಅವರ ಕೆಜಿಎಫ್: ಅಧ್ಯಾಯ 2 ಮತ್ತು ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣಗಳ ಯಶಸ್ಸು ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ವುಡ್‌ನ ಶಕ್ತಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲ ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಯಶ್ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಸಿನಿಮಾ ಯಶಸ್ಸು ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣದಂತಹ ವಿಭಿನ್ನ ಭರವಸೆಯ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಅನೇಕ ಸಲಹೆಗಾರರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅವರಿಗೆ ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಲಾಯಿತು. ಕೆಜಿಎಫ್ ನಟನನ್ನು ಯಾವುದೇ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ ಮತ್ತು ಜನರಿಗೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಸುದೀಪ್ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು.

ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವಾಗಿ, ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ನಟ ಕಿಚ್ಚ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಯುತ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಸುಂದರ ಕನಸುಗಾರ. ಸಾಧಕ. ಇಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಸುಂದರ ಕನಸುಗಾರ ಮತ್ತು ಸಾಧಕ ಯಶ್ ಎಂದು ಹೊಗಳಿದರು. ಇದೀಗ ಕಿಚ್ಚ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂದರ್ಶನದ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ತುಣುಕು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಕಿಚ್ಚ ಯಶ್ ಅವರನ್ನು ಹೊಗಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಕನಸುಗಾರ ಮತ್ತು ಸಾಧಕ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಜಿಎಫ್ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ ರಾಷ್ಟ್ರಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದ ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಹೆಚ್ಚು ಹಿರಿಯ ನಟ. ಇಬ್ಬರೂ ನಟರು ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ತಾರೆಗಳಾಗಿದ್ದು, ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಯಶ್ ಮತ್ತು ಸುದೀಪ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಯಾವುದೇ ನಟರೊಂದಿಗಿನ ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಜಗಳವಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ ಇತರರು ಏನೇ ಹೇಳಿದರೂ ಇಬ್ಬರೂ ನಟರು ಪರಸ್ಪರ ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿದಿರುವುದು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ. ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಶ್ ಅವರ ಹಿಂಬಾಲಕರು ಕಿಚ್ಚ ಅವರ ನಾಯಕನ ವಿವಿಧ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೆ, ಯಶ್ ನಂತರ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಎಂದು ಕಿಚ್ಚನ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅನುಪ್ ಭಂಡಾರಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ . ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್​ ಅವರು ‘ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ’ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಮೂಡಿ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿ ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಥ್ರಿಲ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. 3ಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಿದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಖತ್ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಳಗೆ ಕಾಣುವ ಲೈಕ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *