ಮಾತನಾಡುತ್ತಲೇ ಎಮೋಷನಲ್ ಆದ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಉಪೇಂದ್ರ, ಯಾಕೆ ಅಂತ ನೀವೇ ನೋಡಿ

ಸಿನಿಮಾ ಸುದ್ದಿ

ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಪಾತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಉಪೇಂದ್ರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಿಸ್ ನಂದಿನಿ ಎಂಬ ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರವಾದ ಸೈಕೋಪಾತ್‌ನ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ನಿರ್ದೇಶಕ ಗುರುದತ್ತ ಅವರದಾಗಿದು ದೇವಕಿ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಜೊತೆಗೂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಚಿತ್ರತಂಡ ಮೊನ್ನೆ ಮೊನ್ನೆಯಷ್ಟೇ ಪ್ರೆಸ್ಮೀಟ್ ಕರೆದಿತ್ತು, ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಹಾಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಪ್ರೀತಿ ನಾನು ಎಮೋಷನಲ್ ಆಗಿ ಬಿಡ್ತೀನಿ ಎಂದರು. ಈ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕತೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ವಿಷಯದ ಭಾಗವಾಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಸಹಭಾಗಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

”ಖಾಸಗಿ ಶಾಲೆಗಿಂತ ಸರಕಾರಿ ಶಾಲೆ ಏಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಬಾರದು. ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಮಿಸ್ ನಂದಿನಿ ಆ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ತರುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ,” ಎಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಶಿಕ್ಷಕಿಯಾಗಲು ಬಯಸಿದ ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಹಂತವಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. “ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿಯೂ ನನಗೆ ಶಿಶುವಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಕಲಿಸುವ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿತು.

ಈ ಚಿತ್ರವು ಬೆಳ್ಳಿ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆಯಾದರೂ ಆ ಆಸೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪಾತ್ರವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಮಕ್ಕಳಲ್ಲದೆ, ಮಿಸ್ ನಂದಿನಿ ಗೋಪಾಲ್ ದೇಶಪಾಂಡೆ, ಅಪ್ಪಣ್ಣ, ಕೆ ಪಿ ಶ್ರೀಧರ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಜನಾರ್ಧನ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆರ್‌ಕೆ ಬ್ಯಾನರ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟ, ಮಿಸ್ ನಂದಿನಿ ಗೆ ಸಾಯಿ ಸರ್ವೇಶ್ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ವೀರೇಶ್ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಬಹುಪಾಲು ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಲಾಗಿದು ಮತ್ತು ಖಾಸಗಿ ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಗಳ ನಡುವಿನ ಅಸಮಾನತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ. “ಮತ್ತು ಆ ಅಂತರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ನಾನು ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.
ತನ್ನ ಕಡೆಯಿಂದ ವಿವರಿಸುತ್ತಾ, ನಂದಿನಿ ಅವಳು ಸಮಗ್ರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಬಲವಾದ ಇಚ್ಛಾಶಕ್ತಿಯುಳ್ಳವಳು ಎಂದು ನಟ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“ಆದರೂ, ಅವಳು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಅವಳಿಗೆ ಮೃದುವಾದ ಅಂಶವಿದೆ, ಆದರೂ ಅವಳು ತನಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವಳು ದೃಢವಾಗಿರುತ್ತಾಳೆ. ಅದು ಅವರನ್ನು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ”ಎಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರ ನೋಟಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇದು ಅವರ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. “ನಾನು ಅದನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಸರಳ ಮತ್ತು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ನಾನು ಕನ್ನಡಕವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಅಂತಹ ಪಾತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಧಾನವಾಗಿದೆ. ಬದಲಾಗಿ, ಅವಳು ತನ್ನ ಕೈಗಡಿಯಾರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಧರಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಹೇಗೆ ಸರಿಮಾಡುತ್ತಾಳೆ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ನಾನು ಆರಿಸಿದೆ. ಅವಳು ಯಾವುದೇ ಅಸಂಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅದು ತಿಳಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ”ಎಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಳಗೆ ಕಾಣುವ ಲೈಕ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *