ನಾನು ಒಮ್ಮೆ ಹಾಕಿದ ಬಟ್ಟೆ ಮತ್ತೆ ಹಾಕಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ಯಾಕೆ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್, ನೀವೇ ನೋಡಿ

ಸ್ಯಾಂಡಲವುಡ್

ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ಸೀಸನ್ 1 ರ ಪ್ರಾರಂಭಕ್ಕೆ ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನಗಳಿವೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ತಯಾರಕರು ಮನೆ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬಿಬಿಕೆ ಗಾಜಿನ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ತಮ್ಮ ಕೋವಿಡ್ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ಮಿನಿ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಆಗಿದ್ದು, Voot OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ 24/7 ನೇರ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.

ತಂಡವು ಮೊನ್ನೆಯಷ್ಟೇ ಸುದ್ದಿಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿತು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುದೀಪ್ ತಾವು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಧರಿಸುವ ಉಡುಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ತಾವು ಇದುವರೆಗೂ ಒಂದು ಉಡುಪನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಳಸಿಲ್ಲವಲ್ಲ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಅವರು ಉತ್ತರಿಸಿದರು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ನಲ್ಲಿ 18 ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಶೋ 45 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ವುಡ್ ನಟ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಆಳ್ವಿಕೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದು, ಎಂದಿನಂತೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸಿಕೊಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ವೀಕ್ಷಕರು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಒಂದು ಗಮನಾರ್ಹ ವಿಷಯವೆಂದರೆ OTT ಆವೃತ್ತಿಯ ಯಾವುದೇ ಸಂಚಿಕೆ ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಟಾಪ್ 5 ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಸೀಸನ್ 9 ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಬಹುಶಃ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು OTT ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ತಯಾರಕರು ಟಾಸ್ಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆಗಸ್ಟ್ 5 ರಂದು ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್ 6 ರಂದು ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಲಾಂಚ್ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಸುದೀಪ್ ತಾವು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಧರಿಸುವ ಉಡುಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ತಾವು ಇದುವರೆಗೂ ಒಂದು ಉಡುಪನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಳಸಿಲ್ಲವಲ್ಲ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಅವರು ಉತ್ತರಿಸಿದರು. ತಮ್ಮ ಉಡುಪು, ಹೇರ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಕುರಿತಾಗಿ ಅವರು ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕೆಂದೇ ಒಂದು ಟೀಮ್ ಇದೆ, ಅವರು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರಂತೂ ತಿಂಗಳು ಮೊದಲೇ ಕೆಲಸ ಶುರು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರು.

ಅಲ್ಲದೆ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ವೀಕ್ಷಕರು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್‌ನ ಹೊಸ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ಸೀಸನ್ 1 ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಸೀಸನ್ 8 ರಂತಹ ಡಬಲ್ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಳಗೆ ಕಾಣುವ ಲೈಕ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *