ಈ ಫೋಟೋದಲಿನ ಆನೆಗೆ ಎಷ್ಟು ಕಾಲುಗಳಿಗೆ ಕಾಮೆಂಟ ಮಾಡಿ ಹೇಳಿ.

curious

ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ನೋಡಿರುತ್ತೀರಾ. ಈ ರೀತಿಯ ಫೋಟೋಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಲಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಕೆಲಸ ಕೊಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೂ ಕೂಡ ಹೌದು. ಇನ್ನು ಈ ತರಹದ ಫೋಟೋಗಳು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ಟ್ರೆಂಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

ಈ ರೀತಿಯ ಸಾಕಷ್ಟು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಅದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಂದಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರು ಒಂದೊಂದು ರೀತಿಯ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ನೀಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಅದೆಷ್ಟೋ ಜನರ ಉತ್ತರಗಳು ತಪ್ಪಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಕೆಲವರ ಉತ್ತರಗಳು ಸರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡುತ್ತಿರವ ಆನೆಯ ಫೋಟೋ ಬ್ಲಾಕ್ ಅಂಡ್ ವೈಟ್ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಈ ಆನೆಯ ಫೋಟೋವನ್ನು ನೀವು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಅದಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಕಾಲುಗಳಿದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೀವು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿ ಕಂಡು ಹಿಡಿಯಬೇಕು. ಈ ಉತ್ತರವನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ.

ಇನ್ನು ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿನ ಆನೆಗೆ ಎಷ್ಟು ಕಾಲುಗಲಿದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೀವು ಸೂಕ್ಶ್ಮವಾಗಿ ಘಮನಿಸಿ ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಉತ್ತರ ಕೊಟ್ಟರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ಶ್ಮವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸುವ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *